![](https://www.phonthongcity.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432768224_806361184857065_7273623240952632551_n-680x340.jpg)
วันพุธ ที่ 20 มีนาคม 2567 นายจักรพรรดิ์ ตรีเดช นายกเทศมนตรีตำบลโพนทอง มอบหมายให้ นายสมพร ทองดี รองนายกเทศมนตรีตำบลโพนทอง เป็นประธานพิธีเปิดโครงการส่งเสริมการออกกำลังกายเพื่อสุขภาพ ณ โรงเรียนบ้านโพน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลโพนทอง ร่วมกับ ผู้อำนวยการและคณะครูจากโรงเรียนในเขตเทศบาลตำบลโพนทอง